మంచి ఫలితాలను చూపుతున్న లాక్‌డౌన్ – పెరుగుదల నిష్పత్తిలో చాలా మార్పులు…?

గతకొద్ది రోజులుగా భయంకరమైన మహమ్మారి కరోనా వైరస్ భారత్ లో భయంకరంగా పెరుగుతున్న కారణంగా దేశ ప్రజలందరి మంచి కోరి మన దేశ ప్రధాని దేశ వ్యాప్తంగా లాక్‌డౌన్ అమలు చేసిన సంగతి మనకు తెలిసిందే. అయితే ఈ లాక్‌డౌన్ దేశంలో చక్కటి ఫలితాలను చూపిస్తుందని కేంద్ర వైద్య ఆరోగ్య శాఖ సంయుక్త కార్యదర్శి లవ్ అగర్వాల్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. అయితే లాక్‌డౌన్ క్రమంలో ప్రజలందరూ కూడా సామాజిక దూరం పాటించడం వలన రోగుల సంఖ్య తగ్గకపోయినప్పటికీ కూడా ఈ కరోనా వైరస్ పెరుగుదల నిష్పత్తి మాత్రం చాలా వరకు తగ్గిందని వైద్యాధికారులు వెల్లడిస్తున్నారు.

అయినప్పటికీ కూడా మనం ఇలాగే మరికొద్ది రోజులు సామాజిక దూరాన్ని పాటించడం వలన ఈ కరోనా వైరస్ ని పూర్తిగా నివారించవచ్చని, ప్రజలందరూ కూడా సహకరించాలని విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు. అయితే ఇప్పటివరకు వచ్చిన అధికారిక లెక్కల ప్రకారం మన దేశంలో ఈ భయంకరమైన కరోనా వైరస్ వలన ఇప్పటి వరకు దాదాపుగా 16 మంది ప్రాణాలు కోల్పోగా, దాదాపుగా 694 మంది కరోనా వైరస్తో బాధపడుతున్నారు. ఇకపోతే ఈ వైరస్ కి సంబందించిన కేసులు మాత్రం పెరగడం గమనార్హం…

error: Content is protected !!