కరోనా హాలీడేస్‌లో చందమామ ఏం చేస్తోందో తెలుసా.?

కరోనా కారణంగా దేశమంతా లాక్‌డౌన్‌లో ఉన్న వేళ, ఎప్పుడూ బిజీ బిజీగా గడిపే సెలబ్రిటీలంతా ఇళ్లకే పరిమితమైపోయారు. అయితే, ఇంట్లోనే ఉంటే టైమ్‌ పాస్‌ ఎలా.? ఒక్క రోజు కాదు, రెండు రోజులు కాదు, ఏకంగా 21 రోజులు. ఆ పై కూడా. అందుకే సెబ్రిటీలు ఉన్నతంగా ఆలోచిస్తున్నారు. కరోనా కట్టడికి గవర్నమెంట్లు చేస్తున్న సహాయ కార్యక్రమాలకు అండగా నిలుస్తూ, తమ వంతు సాయమందిస్తుండగా, ఇంకొందరు ఇంట్లోనే ఉంటూ బోర్‌ ఫీలవుతున్న జనానికి సోషల్‌ మీడియా ద్వారా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ పంచుతున్నారు. ఇది కూడా సామాజిక సేవలో ఓ భాగమే కదా.

ఈ హాలీడేస్‌లో తాము చేస్తున్న కార్యకలాపాలను వీడియోల్లో బంధించి సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌ చేస్తున్నారు. ఆ క్రమంలో ముద్దుగుమ్మ కాజల్‌ అగర్వాల్‌ ఏం చేస్తోందో తెలుసా.? కలరియా పట్టు నేర్చుకుంటోంది. ఆమె నటిస్తున్న ‘ఇండియన్‌ 2’ సినిమాలో ఈ విద్యకు సంబంధించిన ప్రస్థావన ఉంది. అందు కోసం ఈ విద్యలో ప్రత్యేక శిక్షణ తీసుకోవల్సి వచ్చింది కాజల్‌కి. అయితే, ఇప్పుడు కరోనా హాలీడేస్‌తో దీన్ని ప్రొఫిషనల్‌గా నేర్చేసుకుంటోందట కాజల్‌. ఏదో సినిమా కోసమే అన్నట్లుగా కాకుండా, ఆరోగ్యపరంగానూ ఈ శిక్షణ తోడ్పడుతుందని చెబుతోంది. ఫిట్‌నెస్‌ని పెంచేందుకు, మానసికంగా దృఢంగా ఉండేందుకు ఇది తోడ్పడుతుందట. కొన్ని వీడియోలను చూసి, ఈ విద్యలో శిక్షణ తీసుకుంటోంది మన అందాల చందమామ కాజల్‌ అగర్వాల్‌.

error: Content is protected !!