పవన్ రీమేక్ లో మరో మెగాహీరో..? ఎవరో తెలుసా?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ప్రస్తుతం రెండు మూడు మూవీ ప్రాజెక్టులను లైన్ లో పెట్టుకున్న సంగతి అందరికి తెలిసిందే. వకీల్ సాబ్ మరియు క్రిష్ లతో తీస్తున్న సినిమా మాత్రమే కాకుండా హరీష్ తో కూడా ఓ సినిమా ఒకే చేసేసారు. మళ్ళీ ఈ లోపులోనే పవన్ మరో సినిమా చేసేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నారని ఓ వార్త బయటకొచ్చింది. గత ఏడాది మళయాళంలో వచ్చిన “డ్రైవింగ్ లైసెన్స్” సినిమాను రీమేక్ చేసేందుకు పవన్ ఆసక్తి కనబర్చారని టాక్ వినిపించింది.

అక్కడ పృథ్వీ రాజ్ మరోయు సూరజ్ వెంజరమూడు ల ప్రధాన తారాగణంతో వచ్చిన ఈ చిత్రం విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకొని సూపర్ హిట్ గా నిలిచింది. అయితే ఈ సినిమా రీమేక్ తెలుగులో పవన్ తో పట్టాలెక్కితే మరో మెగా హీరో పవన్ తో కలసి స్క్రీన్ ను పంచుకున్నాడని బజ్ వినిపిస్తుంది. అది కూడా మెగా మేనల్లుడు సాయి ధరమ్ తేజ్ పేరు ఎక్కువగా వినిపిస్తుంది. అయితే ఇంకా ఏ విషయమూ ఖరారు కాని ఈ చిత్రంపై ఇంతటి బజ్ సంతరించుకోవడం విశేషం.

error: Content is protected !!