1 స్పూన్ – మోకాళ్లలో గుజ్జు రావటమే కాకుండా కీళ్ల నొప్పులకు శాశ్వత పరిష్కారం

joint pain in telugu: మోకాళ్ళ నొప్పులు అనేవి ఈ రోజుల్లో వయస్సుతో సంబంధం లేకుండా ప్రతి ఒక్కరిలోనూ వస్తున్నాయి. మోకాళ్ళ నొప్పులు అంటే రెండు కీళ్లు కలుసుకునే ప్రాంతంలో వచ్చే నొప్పి. రెండు కీళ్ల మధ్య గుజ్జు తగ్గినప్పుడు ఈ నొప్పులు వస్తాయి. ఈ నొప్పుల ఉపశమనం కొరకు ఇప్పుడు చెప్పే గింజలు సహాయపడతాయి.

ఇప్పుడు చెప్పే మహా బీర గింజలను వాడితే కీళ్లనొప్పులను తగ్గించుకోవచ్చు. కీళ్ల నొప్పులు ఉన్నప్పుడు విపరీతమైన బాధ ఉంటుంది. కీళ్ల నొప్పులు అనేవి 30 సంవత్సరాలు వచ్చేసరికి వచ్చేసున్నాయి. ప్రస్తుతం మారుతున్న జీవనశైలి,ఆహారపు అలవాట్లు,అధిక బరువు, సరైన వ్యాయామం లేకపోవటం వంటివి కీళ్ల నొప్పులు రావటానికి కారణం అవుతున్నాయి.
Joint pains in telugu
కీళ్ల మధ్య గుజ్జు అంటే కార్డిలైజ్ ని పెంచి కీళ్ల నొప్పులను తగ్గించటంలో మహా బీర గింజలు చాలా బాగా సహాయపడతాయి. ఇవి ఆయుర్వేదం షాప్ లో లభ్యం అవుతాయి. ధర కూడా అందరికి అందుబాటులోనే ఉంటుంది. ఈ మధ్య కాలంలో మహా బీర గింజలు బాగా ప్రాచుర్యం పొందాయి. ప్రతి రోజు రాత్రి సమయంలో ఒక గ్లాస్ నీటిలో ఒక స్పూన్ మహా బీర గింజలను వేసి నానబెట్టి మరుసటి రోజు ఉదయం త్రాగాలి.

గింజలు నాని జెల్లీ మాదిరిగా ఉబ్బుతాయి. ఈ జెల్లీ లాంటి పదార్ధం కీళ్ల మధ్య గుజ్జు పెరగటానికి సహాయపడుతుంది. ఈ గింజలు నొప్పులను తగ్గించటంలో చాలా అద్భుతంగా పనిచేస్తాయి. కాబట్టి మీరు కూడా ఈ గింజలను వాడి నొప్పుల నుండి బయట పడండి.

గమనిక:ఈ ఆర్టికల్ లో పేర్కొన్న అంశాలు, సూచనలు కేవలం మీకు అవగాహన కల్పించడం కోసమేనని గమనించగలరు. వీటిని వైద్య సలహాగా భావించకూడదు.