పైసా ఖర్చు లేకుండా ముఖం మీద ముడతలు,నల్లని మచ్చలు తొలగిపోయి కాంతివంతంగా మెరుస్తుంది

Rice Face Glow Tips In telugu : చర్మ సంరక్షణలో Rice చాలా బాగా సహాయపడుతుంది. ముఖం అందంగా కాంతివంతంగా ఉండాలని ప్రతి ఒక్కరు కోరుకుంటారు. దాని కోసం బ్యూటీ పార్లర్ చుట్టూ తిరుగుతూ వేల కొద్ది డబ్బును ఖర్చు పెట్టేస్తూ ఉంటారు. ఆలా కాకుండా ఇంటి చిట్కాలతో చాలా సమర్ధవంతంగా ముఖం మీద ముడతలు, నల్లని మచ్చలు లేకుండా చేసుకోవచ్చు. కాస్త సమయాన్ని కేటాయిస్తే సరిపోతుంది.
cooked rice
ఈ రెమిడీ కోసం ఉడికించిన్న అన్నం, బాదం నూనె తీసుకుంటున్నాము. అన్నంలో ఉన్న పోషకాలు ముఖమ్మ్ మీద ఉండే ఫిగ్మెంటేషన్ తొలగించి చర్మం యవన్నంగా ఉండేలా చేస్తుంది. చర్మ సంరక్షణలో బియ్యం, అన్నం, బియ్యంపిండి ఈ మూడు చాలా బాగా సహాయపడతాయి.
Young Look In Telugu
ఒక కప్పు అన్నం తీసుకొని మిక్సీ జార్ లో వేసి కొంచెం నీటిని పోసి మెత్తని పేస్ట్ గా చేసుకోవాలి. ఈ పేస్ట్ ని ఒక బౌల్ లోకి తీసుకొని దానిలో ఒక స్పూన్ బాదం నూనె వేసి బాగా కలపాలి. బాదం నూనెలో ఉన్న పోషకాలు ముఖం మీద మచ్చలు లేకుండా కాంతివంతంగా మెరిసేలా చేస్తుంది.

ఈ మిశ్రమాన్ని ముఖానికి రాసి 2 నిమిషాలు సున్నితంగా మసాజ్ చేసి అరగంట అయ్యాక చల్లని నీటిఓ శుభ్రం చేసుకోవాలి. ఈ విధంగా వారానికి 2 సార్లు చేస్తూ ఉంటే క్రమంగా ముఖం మీద ముడతలు, మచ్చలు అన్నీ తొలగిపోయి ముఖం కాంతివంతంగా మెరుస్తుంది.