1 స్పూన్ నూనె కీళ్ల నొప్పులు,మోకాళ్ళ నొప్పులు,నడుము నొప్పి,కండరాల నొప్పులను నిమిషంలో తగ్గిస్తుంది

Knee Pain Oil: ఒకప్పుడు పెద్దవారిలో కనిపించే కీళ్ల నొప్పులు, మోకాళ్ళ నొప్పులు అనేవి ఇప్పుడు 30 సంవత్సరాలు వచ్చేసరికి వచ్చేస్తున్నాయి. నొప్పులు రాగానే చాలా మంది పెయిన్ కిల్లర్స్ (Pain Killers) వాడుతూ ఉంటారు. అలా పెయిన్ కిల్లర్స్ ఎక్కువగా వాడటం వలన సైడ్ ఎఫెక్ట్స్ వచ్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి.
Garlic side effects in telugu
ఇంటి చిట్కాలతో చాలా సులభంగా నొప్పులను తగ్గించుకోవచ్చు. ముందుగా 5 లవంగాలు, మూడు వెల్లుల్లిని దంచి ఉంచుకోవాలి. పొయ్యి మీద ముకుడు పెట్టి 50 Ml నువ్వుల నూనె పోయాలి. ఆ తర్వాత దానిలో దంచి ఉంచుకున్న లవంగాలు,వెల్లుల్లి మిశ్రమాన్ని వేసి బాగా వేగేవరకు ఉంచి పొయ్యి మీద నుంచి దించాలి.
Diabetes tips in telugu
కాస్త చల్లారాక ఈ నూనెను వడకట్టి నిల్వ చేసుకోవాలి. నొప్పులు ఉన్నప్పుడు ఈ నూనెను గోరువెచ్చగా చేసి నొప్పులు ఉన్న ప్రదేశంలో రాసి సున్నితంగా మసాజ్ చేస్తే చాలా తొందరగా ఉపశమనం కలుగుతుంది. ఈ నూనె రాసుకోవడం వల్ల పాదాల నొప్పులు (Leg Pain), అరికాళ్ళ (Foot Pain) మంట కూడా తగ్గుతుంది.
Mustared oil Benefits in telugu
ఇలా ఇంట్లోనే నూనెను తయారు చేసుకుని ఉపయోగించడం వలన ఎటువంటి సైడ్ ఎఫెక్ట్స్ కలగవు. పైగా పెయిన్ కిల్లర్స్ వాడటం వలన వాటిలోని రసాయనాలు కారణంగా అనేక అనారోగ్య సమస్యలు(Health Problems) వచ్చే అవకాశం ఉంది.

గమనిక:ఈ ఆర్టికల్ లో పేర్కొన్న అంశాలు, సూచనలు కేవలం మీకు అవగాహన కల్పించడం కోసమేనని గమనించగలరు. వీటిని వైద్య సలహాగా భావించకూడదు.