1 గ్లాసు – కిడ్నీ సమస్యలు,నరాల బలహీనత,అధిక బరువు,కొలెస్ట్రాల్,జీర్ణ సమస్యలు లేకుండా చేస్తుంది

kidney problems Home remedies In Telugu :ఈ రోజుల్లో వయస్సుతో సంబందం లేకుండా మనలో చాలా మంది ఏదో ఒక సమస్యతో బాధపడుతూ ఉన్నారు. ఏదైనా సమస్య వచ్చినప్పుడు కంగారూ పడకుండా ఇంటి చిట్కాలను పాటించవచ్చు. ఇంటి చిట్కాలు చాలా సమర్ధవంతంగా పనిచేస్తాయి. ఈ రోజు కిడ్నీ సమస్యలు, నరాల బలహీనత వంటి సమస్యలు లేకుండా ఉండాలంటే ఇప్పుడు చెప్పే డ్రింక్ చాలా ఎఫెక్టివ్ గా పనిచేస్తుంది.

ఈ డ్రింక్ కోసం కేవలం రెండు ఇంగ్రిడియన్స్ ఉపయోగిస్తున్నాం. అవి ఆవాలు, సొంపు. ఈ రెండు కూడా మనం దాదాపుగా ప్రతి రోజు వాడుతూ ఉంటాం. ఈ చిట్కా కోసం ముందుగా పొయ్యి వెలిగించి గిన్నె పెట్టి ఒక గ్లాస్ నీటిని పోసి ఒక స్పూన్ సొంపు వేసి ఒక నిమిషం మరిగించాలి. ఆ తర్వాత అరస్పూన్ ఆవాలు వేసి 3 నిమిషాల పాటు మరిగించాలి.

మరిగిన సొంపు,అవాల నీటిని వడకట్టి ప్రతి రోజు ఉదయం తాగాలి. డయబెటిస్ లేనివారు కొంచెం బెల్లం వేసుకోవచ్చు. ఉదయం సమయంలో తాగటం కుదరని వారు రాత్రి పడుకోవటానికి అరగంట ముందు తాగవచ్చు. అయితే ఈ డ్రింక్ తాగటానికి అరగంట ముందు కడుపు ఖాళీగా ఉంచాలి.

ఈ డ్రింక్ కిడ్నీ సమస్యలు, నరాల బలహీనత తగ్గించటమే కాకుండా అధిక బరువు, కొలెస్ట్రాల్, జీర్ణ సమస్యలను తగ్గించటానికి కూడా బాగా సహాయపడుతుంది. ఈ డ్రింక్ 15 రోజులు తాగిన తర్వాత ఒక వారం గ్యాప్ ఇచ్చి మరల 15 రోజులు తాగాలి. మీ సమస్యను బట్టి మరల నెల రోజుల పాటు ఈ విధంగా తాగాలి. ఈ డ్రింక్ రోజుకి ఒక గ్లాస్ తాగాలి.