5 నిమిషాల పాటు ఈ నూనెతో అరికాళ్ళపై మసాజ్ చేస్తే ఏమి అవుతుందో తెలుసా?

Foot massage health benefits : ప్రతి రోజు రాత్రి సమయంలో ఆరికాళ్ళకు నూనెతో మసాజ్ చేస్తే ఎన్నో ప్రయోజనాలు కలుగుతాయి. మన అరికాళ్ళలో ఉన్న కొన్ని పాయింట్స్ నరాలకు అనుసందానం అయ్యి ఉంటాయి. కాబట్టి రాత్రి సమయంలో నూనెతో మసాజ్ చేస్తే ఆ నరాలు యాక్టివేట్ అయ్యి ఎన్నో అనారోగ్య సమస్యలు తగ్గుతాయి.
Powerful Pain Killer oil
ఒక బౌల్ లో ఒక స్పూన్ కొబ్బరి నూనె,ఒక స్పూన్ బాదం నూనె,ఒక స్పూన్ నువ్వుల నూనె వేసి బాగా కలిపి కొంచెం వేడి చేసి అరికాళ్ళకు మసాజ్ చేయాలి. ఈ నూనెలలో ఉన్న పోషకాలు నొప్పులను తగ్గిస్తాయి. ఈ నూనెను ఎక్కువ మోతాదులో తయారుచేసుకొని నిల్వ చేసుకోవచ్చు. కంటికి సంబందించిన సమస్యలు తగ్గుతాయి.

రక్తప్రసరణ బాగా జరిగి రక్తపోటు నియంత్రణలో ఉంటుంది. డయాబెటిస్ ఉన్నవారిలో తరచుగా పాదాల తిమ్మిర్లు,చేతుల్లో తిమ్మిర్లు వస్తూ ఉంటాయి. వారికి కూడా ఈ నూనెతో మసాజ్ చేస్తే మంచి ఉపశమనం ఉంటుంది. పాదాల నుండి మోకాళ్ళ వరకు నొప్పులు ఉన్నవారికి కూడా చాలా బాగా పనిచేస్తుంది.

ఈ నూనెను రెండు చుక్కలు తీసుకొని నాబిలో వేసి మసాజ్ చేయటం వలన కడుపు నొప్పి వంటి జీర్ణ సమస్యలు తగ్గుతాయి. మంచి నిద్ర పడుతుంది. నిద్రలేని సమస్య ఉన్నవారికి చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.

గమనిక:ఈ ఆర్టికల్ లో పేర్కొన్న అంశాలు, సూచనలు కేవలం మీకు అవగాహన కల్పించడం కోసమేనని గమనించగలరు. వీటిని వైద్య సలహాగా భావించకూడదు.